สวัสดีค่ะ ชื่อทรายค่ะ มาดูดไขมันที่เหนียงกับ Issavee clinic นะคะ ตอนนี้ก็ผ่านมา 4 เดือนแล้วค่ะ ก่อนหน้านี้ทรายก็มีปัญหาเรื่องของเหนียงที่ค่อนข้างเยอะ และก่อนหน้านี้ เมื่อประมาณ 4 ปีที่แล้ว ทรายเคยไปดูดไขมันเหนียงที่คลินิกอื่นมาก่อน เลยทำให้มีปัญหาแก้มสองข้างไม่เท่ากัน ทรายเลยได้มาปรึกษาคุณหมอวีที่อิสสวีร์คลินิกค่ะ
![](/sites/default/files/01-%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A2.jpg)
![](/sites/default/files/03-%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A2.jpg)
![](/sites/default/files/02-%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%A2.jpg)
หลังดูดไขมันเหนียงที่อิสสวีร์คลินิกไป ผลลัพธ์ออกมาทรายค่อนข้างประทับใจมากเลยค่ะ เพราะคุณหมอค่อนข้างใส่ใจมาก เก็บให้หมดทุกเม็ด และทำละเอียดมากเลยค่ะ สังเกตแม้กระทั่งว่าหน้าเราสองข้างไม่เท่ากัน แล้วก็ช่วยเก็บ ช่วยแก้ปัญหาให้ทรายค่ะ หลาย ๆ คนก็ทักว่ารูปหน้าเข้าที่มากขึ้น ดูผอมลง และกรอบหน้าชัดมากขึ้นค่ะ